Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đã buồn như thế đấy !!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Đã buồn như thế đấy !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã buồn như thế đấy !!   Đã buồn như thế đấy !! Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 10:31 pm

hum nay ....... mày đi rồi .... mày qua đó phải vui , phải hoc giỏi , phải thành công .......

ae lun bên cạnh mày , tao buồn lắm , tụi tao tất cả ....... tao đã khóc như thế đấy !

hum nay .... mày di xa , tao buồn lắm muốn tâm sự với người tao yêu , cung ko dc người đó bực cái gi đó....

suốt cả ngày ..... tao càng buon hơn .... 5 năm qua tao và mày ...... biet bao nhieu kí ức ...haizzzzzzzzz....

biết noi gi hơn đây ........còn người yêu thì mun tâm sự nỗi buồn với em nhưng chưa kịp nói thì ...hôm nay.....

trông em có vẻ buồn bã bực chuyện gi đó ...... a rất muốn chia sẻ nhưng ..... em cu như thế nào ấy ....... tối qua nhà thi ngủ lun em bệnh nữa .......... a khoc nhiều lắm ....e biet là aye nhiều lam nhưng co gì đó cái gì đó khiến cho a buồn về em .......... co vẻ như em ...... thôi a ko nói đâu , nói em sẽ buồn rồi minh lại cãi nhau , để nó tận sâu trong trái tim a ...... va mong rằng em se hiểu sẽ hiểu tất cả rằng aye aye rat rat nhiều ....... a sẽ chờ , chờ 1 ngay nào đó em se hiểu được cu? chỉ ma em làm cho a va vì a từ suy nghĩ của em về a thì điều đó la niềm hp lớn nhất cả cuộc đời anh a chờ cai cu chỉ đó 1 ngay em se thực sự lớn để hiểu dc trái tim a , ammye !!! nhớ em từng chữ trong dòng entry này a đều nghĩ về em T ah !!!!! hãy la động lực để a có thể vững bước trên con đường dài em nhé đừng buôn tay a nhé ! yêu em ...... a ko cần biết ngày mai em se yêu anh như thế nao nhiều hay it , đậm sâu hay lạnh nhạt thì a ko quan tâm a chỉ quan tâm hôm nay ngay bay giờ luc này e sẽ nhớ t.y này bắt đầu từ 1 cảm giác chu ko phải bat kì vấn đề gi khác , với a e la 1 nửa quan trong nhất ......... !!!
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Đã buồn như thế đấy !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đã buồn như thế đấy !!   Đã buồn như thế đấy !! Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 10:25 am

e chưa nóy đc đìu em mún nói nữa..bay mất ròu,,chán ghê cơ..anh quân đi...em bùnnnnn...mizz anh Quân lắm lắm íh

Đã buồn như thế đấy !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phi Truong Buon
» [Buồn] Entry về tình yêu of Lee.