Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ở đời moi biết nhìu cái hay !!

Go down 
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

ở đời moi biết nhìu cái hay !! Empty
Bài gửiTiêu đề: ở đời moi biết nhìu cái hay !!   ở đời moi biết nhìu cái hay !! Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:27 pm

Nhìu lúc cuộc sống cứ đưa ta vao 1 nơi den tối rồi lai cho ta tìm cách ra , ko thì cho ta chết trong đó lun ! đơn giản sống ở đời phải khôn , co phải điều đó em ko biết , cai e cần phải giữ em con ko giữ dc , e phải nhìn nhận cuộc sống cua minh co dáng để típ tục nhu thế nay ko , sau nay ra đời có vấp ngã , cai ma em nghĩ đến đầu tiên la cái gì , a nghĩ e cung thừa sức nghĩ ra hay em vay chưa nhìn nhận ra nó , tiếp tục nữa , xã hội ko bao giờ cân bằng hết em ah quan trọng la minh chấp nhan no thoi , e tin ai e lừa ai e yeu ai bay gio cung ko con ý nghi gi voi a , với a bay gio la còn 1 lời cuối cho em biet rằng cai em đang di ko phải la 1 con đường ma là 1 hố sâu , e ko biet nhận lấy thất bại , thi cái em nhận dc se còn tệ hon nó
nhìn nhận nó 1 cach thực tế em se thay điều a noi la tat ca nhung gi a mun tốt cho em , em nen tôn trọng điều đó , sống phóng thoáng cung ko phai la 1 cach sống khôn ngoan dau em ah , hay nghi nhieu về điều a noi thi a hy vong e sau nay co vấp ngã khi khong co a ben canh thì e se trưởng thành trước khi no xay ra khi no đã xay ra nhiều voi em rồi ......
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm

ở đời moi biết nhìu cái hay !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thêm 1 tâm trạng ko biet la vui hay bùn ?!
» Nếu cậu biết được rằng! tớ yêu cậu.
» Những điều chưa biết về đỉnh everest
» Bạn là dân ghiền KEM hãy click để biết hương vị Kem nhập Ngon mà lại Rẻ (Kem mỹ)
» Thông báo ! Quyền hạn đặc biệt của các Member trong Forum !Cấm Spam