Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )

Go down 
~Bee~3pie
Lee0nline9x
tonymax910
7 posters
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 12:52 am

đôi khi ta đi 2 con đường nhưng phải có 1 còn đường ta đi nhiều hơn để rồi để con đường còn lại vào quên lãng , cái cảm giác ấy khó chịu lắm , còn đôi khi anh nhớ em anh yêu em nhưng .....
anh không thể nói , dúi ngày nào chuyện tỏ tình la thường mà !! tại sao !!
vì anh yêu em , anh yêu em thật lòng , anh sợ .... lời yêu đó không như ước muốn của anh , anh rất muốn nói ........
rằng anh yêu em lắm , anh rất nhớ em , anh mong em từng ngày , anh muốn được ở bên cạnh em dù cho em 3 tháng nữa em chuyển nhà hay 1 năm nữa em đi du học thì em ah anh chỉ biết rằng anh yêu em luc này chỉ lúc này ngay bây giờ , anh yêu em hơn cả anh !! em không biết thôi ....
off với club anh cũng nghĩ đến em , viết ent này anh cũng nhớ em đến nỗi nhìn lên bầu trời anh thấy ngôi sao nào cũng khắc tên em , anh mong rằng em cùng anh đi trên ngàn vì sao đó
ở đó .............. có gì em nhỉ !!
1 ngôi nhà hồng , hình trái tim , co 2 hàng cây mùa thu lá vàng trải dài 2 bên con đường vào cánh cửa , cánh cửa đó chỉ có anh và em cùng ngắm thiên hà dài 100000km , anh nhớ em ngay mai anh cũng yêu em va anh chỉ biết điều đó như thê những ngày co tên la ngày mai thi ngày đó anh không hết yêu em , Q ah ...
nhiều lúc anh mong dc nắm tay nhưng dường như mọi thư cứng đờ quanh anh , anh sợ anh sợ rằng đôi bàn tay đó có quá cao cả so với anh không , anh không như mọi người con trai khác , 1 người con trai ma em mong muốn , nhưng anh anh có 1 trái tim 1 trai tim đầy tình cảm cua anh dành co em la tất cả những gi anh có thể dành trọn cho em 1 hp anh mong lắm , em ah !! có nhìu lúc off ở trung nhất mà nhìn bản hiệu trường cứ ngỡ la tên em hihi , anh ngốc thật !! mong em 1 ngay nao đó 1 ngay nào đó em đọc entry này 1 ngày nào đó em se đến vói anh thật sự !! by dúi 1:00 pm anh không ngủ được vì quá nhớ em !! luv rubby
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Cho-em-nhe-Kaishi.IW6IC7OW.html nghe bài này em nhé
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 2:27 pm

Bài viết từ cảm nhận của Dúi hay lắm Dúi à ! Tao mong rằng người yêu của mày sẽ vào đọc được những cảm nghĩ của mày lúc này ! ^^ hihiii
Cố gắng phát huy !
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 7:01 pm

..en súc tick nga...try my best a lol!
Kido
Leader
Leader
Kido

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 9:44 pm

entry của anh hay wa'.Sao văn chương nhìu vậy anh Very Happy Very Happy
https://ckclub.forumvi.com
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 11:15 pm

có đọc được tao cũng mừng ......
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 11:52 am

tonymax910 đã viết:
Hehe ! sao mày biết tụi tao không đọc ! kaka! Laughing Laughing
http://www.ckclub.forumvi.com
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 12:05 pm

Lee0nline9x đã viết:
tonymax910 đã viết:
Hehe ! sao mày biết tụi tao không đọc ! kaka! Laughing Laughing
tao noi ng ma tao vik cho co vào đọc ko ak thằng nghêu
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:21 pm

lâu lâu mới thấy anh Dúi viết entry hay ...hehe cho điểm 10 king king
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:41 pm

hay wa cho 1 tràng pháo tay!!!!10 điểm hệ số 2 cho anh dúi!!!hé hé
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 8:46 am

T.Anh mơ đến ngôi nhà gì mà lỡn mợn thía...hihi...dù sao thì cũng vỗ tay cho bạn, khích lệ tinh thần... bounce bounce Very Happy Very Happy Very Happy bounce bounce bounce
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:20 am

nó mơ về túp lều lí tưởng ké ké
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 12:06 pm

Justin T_b[3]cks đã viết:
nó mơ về túp lều lí tưởng ké ké
lều cho anh hero ở với chị P ak hehe anh mơ 4 tầng ah làm gi mà lều hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:40 pm

mơ cho ông S ah!!!h tao chĩ mơ vs ai đó hui^^ ké ké
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:28 pm

hehe mày mớ cháu ông henry nen ổng mới giật mày đó hehehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )   1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me ) Icon_minitime

1 cảm xúc của dúi lúc này !! (ent for me )
Trang 1 trong tổng số 1 trang