Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng

Go down 
Taru
Tinnee
Justin T_b[3]cks
~Bee~3pie
Lee0nline9x
tonymax910
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Empty
Bài gửiTiêu đề: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:46 pm

chuyện là dạo này em rất nóng !! tai vị làm web , off ngoài tính từng đường đi cho band , goy ben forum zing hop tự tiện , họp mcnt , chuyện tình cảm trai gái căng thẳng , rồi nhiều vấn đề liên quan den nhiều cuộc hẹn gặp mặt bàn bạc rất mệt mỏi stress quá ko bik làm sao ai giúp em với !!!!! hix hix
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:53 pm

tonymax910 đã viết:
chuyện là dạo này em rất nóng !! tai vị làm web , off ngoài tính từng đường đi cho band , goy ben forum zing hop tự tiện , họp mcnt , chuyện tình cảm trai gái căng thẳng , rồi nhiều vấn đề liên quan den nhiều cuộc hẹn gặp mặt bàn bạc rất mệt mỏi stress quá ko bik làm sao ai giúp em với !!!!! hix hix
Van de` nay` em phai~ hoi~ Dr . Khiem do'! hehe lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:05 pm

nhùi problem thế thỳ share ra mà làm...từ từ thoyz...kái jì kũm mún làm 1 lúc mệc lớm...summer mà ..thoãi mái làm từ từ...fine liền Cool
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:41 pm

ai kiu mày ôm cho lắm zào!!!thui thoải mái đi chơi như tao nah!!!1thoa3i mái anh ơi@!!tối mình đi vs nhau wai` mà còn ji nữa ma stress nah farao
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:42 am

Bình tĩnh ông tonymax àh, band 1 đống ng`, chẳng lẽ để ông làm hết 1 mình.. Very Happy ..cứ dồn hết sao mừ làm cho thấu, cứ từ từ Very Happy Very Happy Very Happy
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:12 am

tại nó ham hố làm leader mà xui cái ko có khiếu như a.Lâm
Taru
Member
Member
Taru

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:18 am

tội ngiệp Dúi iu of club wá......chia việc ra jh,Q thấy mấy ông kia rãnh wá kìa....nhoi nhoi ma` ko chịu kêu mấy ổng fụ jh.ôm hết có ngày out lun....mấy ông kia cũng fải có trách nhiệm vs club chứ......chung tay vì cộng động mà.......mấy boy kia đừng la em.....có seo em nói zậy......
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:28 am

ké ké đừng trách lầm tôi ngịp bọn tớ taru ah!!!!đáng lẽ ra nó là ng rãnh nhất mà t ại nó làm wan trong hoá mnoi5 vấn đề lên thui!!!ai bắt nó ôm âu!!!ct gòi ức chế hã Dúi!!!hé hé cat
Tý♥Ngốx™
Member
Member
Tý♥Ngốx™

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:03 am

Tội nghiệp chậc chậc Surprised
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:51 am

tôi ngịp thằng nhõ!!!mới bé tí mà đã điên vi iêu!!!ké ké
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:48 pm

ai cũng làm phụ hik mà toàn là não trâu ko ?! đụng là bể hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:52 pm

bễ cái đầu mày!!!não trâu cái quần què!!!!ai kiu mày làm căng wa!!đơn giãn ai đi d thì đi ko đi thì nói 1 tiếng!!!co ji đâu mà phải nói mãi thành thừa ấy
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:52 pm

hehe ai làm căng co mày làu bàu riết anh bạc đầu nè đền đi hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 8:06 pm

bạc tại gái bào mày chứ tại tao hã cái thằng trâu chó!!!
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 8:22 am

cứ trọc gẹo nhao là sao nhỹ..mái bác thiệk tỳk:-s
[Tony]mái mem nói đúng đó...forum là 1 cộng đồng mà...au fai cứ mỗi admin w leader phãi mần..share nhao mỗi ng 1 chút..change thữ koi..hiệu quã hơn k What a Face ..chứ a ôm 1 myk riết rụng tóc hết là khõi kua gái dc á lol!
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:08 am

share dữ lắm ak mà vì off nhìu club voi nhiều công chuyện những đợt sắp tới club nữa hihi
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:39 am

Không nghĩ gì hết " vui là 9 , tình cảm là 10 " mà hihiii! Cứ tiến tới , mệt thì nghỉ ! ^^ hehe
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 1:55 pm

ối giào.mày cứ lo hảo.7 leader đẹp trai ko lẽ ko lo xong.tại mài ho ra máo nên mài mới làm căng thế thôi.hehe.tao cũng mới chia tay xong xui hết nè.có sao đâu
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 9:32 pm

king đúng gòi tao cũg giống nó nè có sao đâu!!chấp nhận đau thương vì sự ngiệp ăn chơi thui anh ah!!!may khéo lo pò trắng răng đời đâu hết ng tốt để wen!!cứ đi vs tụi tao!!!7 leader đẹp chai lun bên mài
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 7:46 am

[Trọng]Bee lạy T!!7 leader ẹp zai ...tịn tư qá nga Twisted Evil
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:59 am

co ji mà lạy!!sự thiệt mà
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 8:04 am

thái gê wa ik!!ok cho là vai ik mà lâu âu thấy leader tony mặc quần đõ là choáng liền Twisted Evil
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 11:02 am

~Bee~3pie đã viết:
thái gê wa ik!!ok cho là vai ik mà lâu âu thấy leader tony mặc quần đõ là choáng liền Twisted Evil
Hehe ! thằng đó sinh ra là có chữ "sến như con hến " rồi Bee ơi! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 6:25 pm

Lee0nline9x đã viết:
~Bee~3pie đã viết:
Hehe ! thằng đó sinh ra là có chữ "sến như con hến " rồi Bee ơi! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
hen cai' ngheu cua cau. ak bop ... may gio hehehe
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 8:37 pm

style của dúi là neonstyle mà...phải nổi thuj...ai mượn anh làm...làm đã sì trét
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:01 am

2 khõi zới thịu..e pik mà..k phũ định mý leader ep chai nữa..k mốt off pỵ wanh fu mõ =]]
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 11:52 am

fu mõ gòi phù gi nữa em hehehehehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:43 pm

đúng gòi!!thằng nào bố láo cho đi Bố Lá hết đi anh Dúi!!em ũng hộ anh nah!!thằng Lee nhaz!!!hum bữa hok nhờ anh Dúi là m dắt bộ gòi nhaz!!khoái tốc độ lắm hã koan!!chừa nge chưa
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 10:18 am

[Tony]ji..a dúi wanh fu mõ e à...tụt wan a h Twisted Evil ..e kết cái wan` đõ lớm nga =]]
[trọng]...đúng ji mà đúng...bee mà củng đòi xữ nữa hã ...mê thg leader dúi r` à ..bênh zữ thế rabbit
[2lee]hehe..2 lên tiếng dùm e ik ...đòi xữ e kìa Twisted Evil
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 11:38 am

tình chỉ dep khi quần chưa tuột ma em kakakakaka
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng   hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng Icon_minitime

hiện nay em cảm thấy em rất căng thẳng
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» tình hình căng thẳng gòi nhaz
» Luật cho người thay thế...!!!
» 1 tương lai thay cho 1 cuộc tình
» gần 4 tháng ....
» Hình ảnh buổi off giao lưu họp mặt các Mem của CK club(Part 2)